로고

다온테마
로그인 회원가입
  • 자유게시판
  • 자유게시판

다온테마는 오늘보다 한걸음 더 나아가겠습니다.

자유게시판

tải video 626

페이지 정보

profile_image
    작성자 Jaxon
    댓글 0건 조회 4회 작성일 24-09-23 20:49

본문

Hướng dẫn tải video Youtube 4K 1080p Full HD cực DỄ DÀNG Hướng dẫn kỹ thuật Các bước sử dụng Downloaderi để tải video trên TikTok không có logo về điện thoại iPhone. Đầu tiên, bạn cần cài đặt phần mềm theo link trên, sau đó nhấn copy tại URL video 4K YouTube rồi trong giao diện của phần mềm nhấn vào biểu tượng Paste link để lấy link từ Clipboard. Nếu bạn muốn tìm hiểu về nhiều cách hơn để tải video từ Internet, hãy xem bài viết chi tiết của Quantrimang.com về cách tải xuống video từ Instagram và cách tải xuống video từ DailyMotion.

OBS studio chắc chắn là ứng dụng ghi màn hình miễn phí tốt nhất trên web. Nó có sẵn trên Windows, Mac và Linux và bao gồm một công cụ chỉnh sửa mạnh mẽ. Phiên bản desktop cho phép bạn tạo hàng đợi những video cần tải xuống từ nhiều nguồn và tự động tải xuống video mới khi chúng có sẵn.
    • Nếu bạn xem một video nào đó trên Facebook mà không biết cách để tải về máy, thì dưới đây sẽ hướng dẫn cách tải video Facebook về điện thoại và máy tính cực nhanh chỉ với vài bước giản.
    • Đây được xem là cách tải video YouTube về điện thoại tiện lợi nhất bởi bạn không cần dùng tới phần mềm gì khác.
    • Bạn chỉ cần lấy URL của video mà mình muốn lưu lại và dán nó vào trường URL của Y2Mate và nhấn Search để tìm kiếm những lựa chọn tải xuống có trên website.
    • Bạn có thể dán URL YouTube và nhấn nút Download để lưu video YouTube vào máy tính của mình.
    Hãy cùng mình tìm hiểu về tất tần tật 7 cách tải video YouTube về điện thoại dành cho tất cả các dòng dưới đây để cùng thực hiện theo nhé.

Cách này tương tự như thao tác với máy tính, thay vào đó bạn truy cập các nền tảng cho phép tải video từ Youtube về bằng điện thoại và tiến hành các bước như trên. Bài viết này từ Phúc Anh SmartWorld sẽ chỉ ra một vài mẹo tải video từ Youtube đơn giản và dễ thực hiện để bạn có thể tiến hành lưu giữ những video yêu thích của mình.

1 Đối với hệ điều hành iOS 12, iOS 13.

Nếu chưa có, bạn vào CH Play hoặc AppStore để tải về và tạo tài khoản.

Không xa lạ gì với người dùng Android, dù cũ nhưng Tubemate vẫn thể hiện sức mạnh của mình trong lòng người dùng Android luôn là lựa chọn ưu tiên khi muốn tải video từ Youtube. Ngay sau khi bạn nhấn Download thì quá trình tạo link tải video 4K được tiến hành ngay lập tức. Khi kết thúc quá trình tải, http://www.vi.savefrom.net bạn nhấn vào Download rồi chọn Copy link và paste sang tab mới để tải video xuống.

SaveFrom là một công cụ để tải video YouTube, nhưng có một sự khác biệt.

댓글목록

등록된 댓글이 없습니다.